Shamsa na Gabo kuja na mpya baada ya ‘Bado Natafuta’

Wakali wawili ndani ya tasnia ya filamu, Shamsa Ford na Gabo Zigamba  baada ya kufanya vizuri na filamu ya ‘Bado Natafuta’, wanatarajia kuachia filamu yao mpya hivi karibuni.

Akiongea na Bongo5 Alhamisi hii, Shamsa Ford amedai kazi hiyo tayari imekamilika na kinachosubiriwa ni kuingia sokoni.

“Mimi na Gabo tukikutana kwenye filamu tunafanya vitu vikubwa sana, ukiangalia filamu ya ‘Bado Natafuta’ ni filamu kubwa ambayo imenipa mafanikio mengi. Kwahiyo mimi sina mengi yakusema juu ya ujio wetu mpya zaidi ya kusema ni kazi nzuri ambayo hapaswi mtu kuikosa,” alisema Shamsa.

Muigizaji huyo ambaye ni mama wa mtoto mmoja aitwae Terry, amewataka mashabiki wa filamu zake kuendelea kumsupport katika kazi zake za filamu.

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s